Welcome A6 Family ... ^-^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome A6 Family ... ^-^!

Ngôi nhà chung cho các thành viên A6 và những người bạn

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

???It is me???

Go down 
Blacklist
phieudieu
haianh
7 posters
Tác giảThông điệp
haianh

haianh

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeThu Jan 21, 2010 3:58 pm

hi!!!!!!!!!!!!!! every1
Tôi viết được 1 bài rất hay để post thì máy tính mất mạng nên bài đó cũng toi luôn!\ Bực hết cả mềnh?
Chào cả nhà tớ là thành viên cũ của lớp, nhưng là thành viên mới của forum, hôm nay là ngày đẻ của tớ trên forum nên phải cho ra lò một bài để đăng. Lấy tiền nhuận bút mua bỉm cho em bé, ai thấy tớ viết hay thì ủng hộ bằng tiền hoặc hiện vật nhé. Thank first!
My name is Hải Duyên, bây giờ có 1 vợ và 1 con gái, tên cháu là Hải Anh hơn 4 tháng tuổi rồi (shiiit có vợ con rồi đừng gọi là hải ... nữa nhé). liên lạc với tôi qua số 0977944868 anytime nhưng nếu lúc nào tôi không nghe máy tức là đang bận bế con, nếu không thì đang bế mẹ của con.....thông cảm, tôi sẽ gọi lại cho bạn ngay khi có thể.
Tớ đi bộ đội từ khi tốt nghiệp phổ thông, đến giờ đã phục vụ cho quân đội được 8 năm, chưa cống hiến được gì cho nhà nước, chưa bị thương lần nào mọi thứ còn lành lặn cả. Đang đóng quân ở 100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội. Vợ con ở cách doanh trại 5 cây số. Chỉ ở với vợ con được nữa ngày/24 tiếng thôi, khổ và cực lắm. Gia đình hạnh phúc, vợ hiền, con ngoan. Đến bây giờ mọi thứ đều ổn.hihihi
Thế thôi nhỉ!!! dấu miếng để viết bài sau.
Tớ thấy mọi người nên bảo bạn bè phải update thông tin cá nhân mình, thông tin về bạn bè mình nếu biết lên đây để mọi người sẽ chia.
phieudieu

phieudieu

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeThu Jan 21, 2010 6:48 pm

gớm!thằng này là thành viên mới mà chém dữ vậy ta,cố gắng phát huy
ps: em bé nhà mày dễ thương quá,còn cái nào thì up luôn đi nhé :flower:
Blacklist

Blacklist

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeFri Jan 22, 2010 10:17 pm

Uh!!!kể ra có bayby đáng yêu như vậy tui cũng thích,tết này rủ bố cưới vợ.chết nhầm,bảo bố cưới vợ cho mình(vì bố mình có rồi mà ) heee...Tự mình kiếm vợ khó quá,đành nhờ các cụ đi trước dẫn đường chỉ lối,ai có mối ngon xin chỉ júp thank you.
It boy

It boy

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeTue Jan 26, 2010 2:03 pm

Bé Haianh nhà mày trông dễ thương nhỉ... tao cũng thấy thích baby rồi đấy bom

Chúc em bé hay ăn chóng nhớn nhé!
http://lpvn.com
cuchip

cuchip

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 11:18 pm

Hoan hô đồng chí Hải Duyên và bé gái Hải Anh.

Nhiệt tình hoan hô...
Mày gả con mày cho cuchip nhà tao nhé? Smile
speeder18

speeder18

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeThu Jan 28, 2010 1:53 pm

Hay that, bon nay chua ji da doi thong gia voi nhau roai` :bball:
cuchip

cuchip

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Khẹc khẹc   ???It is me??? I_icon_minitimeFri Jan 29, 2010 11:35 pm

giờ không đòi để 20 năm nữa con tao ế mất à?

phải biết tìm cơ hội cho thế hệ sau chứ!
huyhien

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitimeThu Feb 04, 2010 2:11 pm

thang nay lo xa qua nhi? gio sinh con gai hay dao de? may phai lo ma dam ngo truoc di. haaaaaaaa
Sponsored content

???It is me??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ???It is me???   ???It is me??? I_icon_minitime

???It is me???
Trang 1 trong tổng số 1 trang